ĐÈN RỌI RAY NAM CHÂM DIMMER 16W TBD-M20-DMTL-16W
CÔNG TY TNHH SX - TM CÔNG NGHỆ ĐIỆN THÁI BÌNH DƯƠNG
Hotline: 0978000072 - 0974776053
  • Lượt xem : 2800
  • Mã SP : TBD-M20-DMTL-16W
  • Giá : Liên hệ
    • Seri: DIMMER
    • Mã: TBD-M20-DM16W
    • Âm trần: Chiếu sáng Chiếu điểm
    • Công suất: 16W
    • Quang thông: 80Lm/w
    • Kích thước: L60*110mm
    • Góc chiếu: 24°/36°
    • Quang Thông: 1280lm
    • Thân nhôm nguyên khối
    • Thân nhôm màu đen, vỏ trắng/đen
    • Chỉ số hoàn màu: CRI>90/CRI>95/CRI>97
    • Điện áp : 48VDC
    • Chip led: Bridgelux(USA)
    • Nguồn Driver Dimmer: DALI, 1-10 V, PWM, TRIAC, Zigbee, Tuya Smart
    • Màu sắc : 2700K/3000K/4000K/5000k/6000k/RGB
    • IP>44
    • Tuổi thọ: >50.000hs
    • Colour consistancy: SDCM<3
    • URG<16
    • Bảo hành: 3 năm
Thông số kỹ thuật chi tiết đèn ray nam châm Dimmer 16W:
  • Seri: DIMMER
  • Mã: TBD-M20-DM16W
  • Công suất: 16W
  • Quang thông: 80Lm/w
  • Kích thước: L60*110mm
  • Góc chiếu: 24°/36°
  • Quang Thông: 1280lm
  • Thân nhôm nguyên khối
  • Điện áp : 48VDC
  • Chip led: Bridgelux(USA)
  • IP>44
  • Tuổi thọ: >50.000hs
  • Colour consistancy: SDCM<3
  • URG<16
  • Bảo hành: 3 năm
Đèn led rọi ray nam châm dimmer là gì ?
  • Tích hợp thông minh: Một số đèn LED RỌI RAY DIMMER 12W ray nam châm có khả năng tích hợp vào hệ thống điều khiển thông minh, cho phép bạn điều khiển chúng từ xa thông qua điện thoại di động hoặc các thiết bị thông minh khác.
Hệ thống điều khiển đèn led nam châm Dimmer
đèn led rọi ray dimmer gồm những bộ phận nào ?
Một đèn LED RỌI RAY dimmer thông thường bao gồm các bộ phận sau:
  • Nguồn điện 220V: Đây là nơi bạn kết nối dây nguồn điện vào dimmer. Các dây điện từ nguồn và đèn LED sẽ được kết nối vào dimmer thông qua nguồn điện này.
NHÀ CUNG CẤP ĐÈN LED DIMMERMABLE LOẠI TỐT GIÁ TỐT NHẤT HIỆN NAY
Mọi chi tiết khách hàng cần hỗ trợ cần tư vấn xin liên hệ :
SĐT : 0974776053 Mr Thuận
SĐT : 0978000072 Mr Tuấn
Hotline: 0974.776.053+ zalo
Mail : thuantrmt@gmail.com
Sản phẩm khác
ĐÈN LED HỆ RAY NAM CHÂM Kiểu Gập Hắt tường 12W
  • Chip LED Osram
  • Công suất 12W
  • Góc chiếu 100°
  • Chỉnh hướng 90°
  • Nhiệt độ màu 2700K/3000K/4000K
  • Chỉ số hoàn màu Ra≥90
  • Tuổi thọ 35,000-50,000H
  • Bảo Hành 2 năm
ĐÈN LED HỆ RAY NAM CHÂM 36W
  • Chip LED Osram
  • Công suất 36W
  • Góc chiếu 100°
  • Chỉ số hoàn màu Ra≥90
  • Tuổi thọ 35,000-50,000H
  • Bảo Hành 2 năm
ĐÈN LED HỆ RAY NAM CHÂM 24W
  • Công suất 24W
ĐÈN LED HỆ RAY NAM CHÂM 12W
  • Công suất 12W
ĐÈN LED HỆ RAY NAM CHÂM 3W STAR
  • Công suất 3W
  • Góc chiếu 36°
ĐÈN LED HỆ RAY NAM CHÂM 6W STAR
  • Công suất 6W
  • Điện áp DC 24V
  • Góc chiếu 36°
  • Kích thước 164*34*62mm
ĐÈN LED HỆ RAY NAM CHÂM LUNAR 6W
  • Công suất 6W