ĐÈN PHA CÂY 180W - ĐÈN RỌI CỘT 180W TBL-R32025180
CÔNG TY TNHH SX - TM CÔNG NGHỆ ĐIỆN THÁI BÌNH DƯƠNG
Hotline: 0978000072 - 0974776053
  • Lượt xem : 3136
  • Mã SP : TBL-R32025180
  • Giá : Liên hệ
    • Công suất: 180W
    • Mã: TBL-R32025180
    • Bảo hành: 3 Năm
    • Thương hiệu: TBD lighting
    • Pha cột, rọi cột, rọi cây, pha cây
    • Điện áp: 24VDC/220VAC
    • Góc chiếu: 10°/15°25°/30°/45°/55°
    • Thân: nhôm nguyên khối
    • Kích thước: Φ308 *215mm( chi tiết hình ảnh bên dưới)
    • Chip led: CREE(USA), OSRAM(EUD)
    • Quang thông: 13000Lm
    • Nguồn: Driver Meanwell
    • Màu sắc: 27000K/3000K/4000K/6000K
    • Chỉ số hoàn màu : CRI≥80
    • Chỉ số IP: IP66
    • Chuẩn IK: 04
    • Chứng nhận: CO CQ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT ĐÈN RỌI CỘT- ĐÈN PHA CỘT- ĐÈN CHIẾU ĐIỂM NGOÀI TRỜI
Thông số kỹ thuật chi tiết đèn pha cây 180W COB - đèn pha cột 180W:
  • Công suất: 180W
  • Mã: TBL-R32025180
  • Bảo hành: 3 Năm
  • Thương hiệu: TBD lighting
  • Điện áp: 24VDC/220VAC
  • Thân: nhôm nguyên khối
  • Quang thông: 13000Lm
  • Nguồn: Driver Meanwell
  • Chỉ số hoàn màu : CRI≥80
  • Chỉ số IP: IP66
  • Chuẩn IK: 04
  • Chứng nhận: CO CQ
Ánh sáng đèn led ra đời nhằm phục vụ chiếu sáng và trang trí cho không gian ngoại thất chính vì vậy mà khách hàng luôn hướng tới sự thẫm mỹ, chủ đầu tư cũng chú ý tới để làm nỗi bật không gian chiếu sáng ngoại thất. Chính vì vậy mà những mẫu đèn led chiếu sáng ngoài trời như đèn led pha cột, đèn led washer, đèn led trụ cổng, đèn sân vườn năng lượng mặt trời, đèn chiếu điểm ngoài trời, đèn led pha cây 180W COB, đèn rọi tường ngoài trời,…
Địa chỉ uy tín chất lượng bán đèn rọi cột- đèn pha cột- đèn chiếu điểm ngoài trời
NHÀ CUNG CẤP ĐÈN LED RỌI CỘT 180W 24VDC/220V LOẠI TỐT GIÁ TỐT NHẤT HIỆN NAY
Để có một nhà cung cấp đèn led PHA CỘT 180w uy tín chất lượng, chế độ bảo hành và dịch vụ tốt thì CÔNG TY TNHH SX TM DV CÔNG NGHỆ ĐIỆN THÁI BÌNH DƯƠNG là một trong những Công Ty cung cấp hệ ĐÈN NGOÀI TRỜI 180W loại tốt hàng đầu ở TPHCM, đặc biệt là có thể sản xuất theo yêu cầu của khách hàng. Chế độ hậu mãi tốt, có đội nghũ nhân viên tư vấn kỹ thuật dày dạn kinh nghiệm, có thể hỗ trợ khách hàng tư vấn thi công một cách chuyên nghiệp nhất.
Mọi chi tiết khách hàng cần hỗ trợ cần tư vấn xin liên hệ :
  • SĐT+zalo : 0974776053 Mr Thuận
  • SĐT+zalo  : 0978000072 Mr Tuấn
  • SĐT+zalo  : 0961333372 Mr Tiến
  • SĐT+zalo  : 0961666672 Ms Lan Anh
  • SĐT+zalo  : 0974995755 Ms TÂM
  • Hotline: 0974.776.053+ zalo
  • Mail : thuantrmt@gmail.com
Sản phẩm khác
ĐÈN RỌI CỘT - RỌI CÂY 10W D1L31003
  • Power: 10W
  • Code: D1L31003
  • Chip Led: Cree/Nichia
  • Driver: Meanwell
  • Working temps: -20℃~45℃
  • Beam angle: 10°/12°/24°/40°
  • Color Temperature(CCT): 2700K/3000K/4000K/5000K
  • CRI (Ra>): 80
  • Outline Dimension: L85*W85*H165mm
  • Package size: L185*W105*H130mm
  • Pcs/Ctn: 12
  • Gross Weight: 18KG
  • Input Voltage: DC24V /AC100-240V
  • Light source: LED
  • Lamp Luminous Efficiency(lm/w); 100
  • IP: IP67
  • IK: IK06
  • Warranty(Years): 2
  • Material: Aluminum+Toughened glass
  • Application: Outdoor
  • Style: Modern
  • Certification: CE&ROHS
  • Product Color: Sandy gray silver/Customizable
  • Supply Ability:20000pcs/month
ĐÈN RỌI CỘT - RỌI CÂY 8W D1L31002
  • Power: 8W
  • Code: D1L31002
  • Chip Led: Cree/Nichia
  • Driver: Meanwell
  • Working temps: -20℃~45℃
  • Beam angle: 10°/12°/24°/40°
  • CRI (Ra>): 80
  • Pcs/Ctn: 12
  • Gross Weight: 18KG
  • Light source: LED
  • IP: IP67
  • IK: IK06
  • Warranty(Years): 2
  • Application: Outdoor
  • Style: Modern
  • Certification: CE&ROHS
ĐÈN RỌI CỘT - RỌI CÂY 6W D1L31001
  • Power: 6W
  • Working temps: -20℃~45℃
ĐÈN RỌI CỘT - RỌI CÂY 4W B3AM0157
  • Đèn pha cột Spolight 4W
  • Mã: B3AM0157
  • Nguồn: 24VDC/220VAC
  • Chống nước: IP66
  • Chip Led: OSRAM(ĐỨC)
  • Ánh sáng: 3000K/4000K/6000K
  • CRI≥80
  • Sơn tĩnh điện
  • Màu sơn : xám
ĐÈN RỌI CỘT - RỌI CÂY 20W B3TPM0171
  • Đèn pha cột Spolight 20W
  • Mã: B3TPM0171
  • Nguồn: 24VDC/220VAC